Home Lifestyle CMB PREZZO Awataka Wasanii Wafanye Hili

CMB PREZZO Awataka Wasanii Wafanye Hili

Msanii Maarufu nchini humu, CMB Prezzo, Amewataka wasanii wenzake nchini humo wakapime HIV kwa ajili ya kujua afya zao.
Hilo limekuja baada ya kutambua majibu yake alipopima na kugundulika kwamba hana upungufu wa kinga mwilini.
“Najua kupima HIV sio kazi ndogo, lakini ni kitu kizuri kwa maisha ya sasa hasa kwa vijana ambao tunajua nini tunakifanya.
“Ni vizuri kwa wasanii kujitokeza kama mimi nilivyofanya, nashukuru Mungu majibu yangu mazuri, ila kilichobaki ni kujilinda,” aliandika Prezzo kwenye ukurasa wake wa Twitter.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here