Home Lifestyle “Mimi Huwa Sisafarishi Madawa Ya Kulevya” – Asema SHETTA

“Mimi Huwa Sisafarishi Madawa Ya Kulevya” – Asema SHETTA

Star wa Bongo Fleva Shetta anayefanya vizuri na wimbo wake mpya wa ”Namjua” ameweka wazi juu ya mafanikio yake baada ya kuwa na tetesi nyingi kuwa siku hizi na yeye anabeba mabegi ya unga.
Star wa Bongo Fleva Shetta
Akizungumza na Enewz Shetta alikanusha tuhuma hizo na kudai kuwa yeye shughuli yake kubwa ni mziki na hata anaposafiri kwenda nchi nyingine watu huwa wanaona yeye anachokifataga huko kama kushuti video nzuri pamoja na show. “Mimi sifanyi hiyo biashara nafanya mziki kuna vitu vingi vya kutuingizia pesa sisi wasanii tunauza video zetu youtube,matukio miito ya simu,endorsement na nimeshakuwa balozi wa kampuni kubwa kwahiyo ninavitu vingi vya kuniingizia pesa”,alisema Shetta ambaye hapo Jana alilaunch label yake.

EATV

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here